Sản phẩm

OSD2138

OSD2138

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp tốc độ Gigabit với 2 giao tiếp cảnh báo 2 chiều Thông số kỹ thuật: Số cổng: 2 cổng đồng, 1 cổng quang...

Giá bán Liên Hệ

Giá chưa bao gồm VAT ( 10%)

Mã sản phẩm OSD2138

Danh mục Thiết bị an ninh

Nhóm sản phẩm OSD

Loại sản phẩm Ethernet

Tình trạng Còn hàng

Hỗ trợ trực tuyến

  soeco.com.vn

  info@soeco.com.vn

  0915.130.263

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp tốc độ Gigabit với 2 giao tiếp cảnh báo 2 chiều

Thông số kỹ thuật:

  • Số cổng: 2 cổng đồng, 1 cổng quang (1000Base-LX/SX)
  • Tốc độ cổng: 100/1000 Mbps
  • Loại cáp quang: Single mode hoặc multi mode
  • Khả năng hoạt động trên 1 hoặc 2 sợi quang
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3i/802.3u/802.3ab 10/100/1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-Lx/Sx
  • Giao tiếp cảnh báo: 2 giao tiếp cảnh báo 2 chiều (2 duplex contact closure)
  • Nguồn điện: 2 ngõ vào; 12VDC hoặc 24VAC
  • Nhiệt độ hoạt động: -20˚C - +75˚C
  • Xuất xứ: Australia
  • Bảo hành: 05 năm theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

Tài liệu hỗ trợ

SAO NAM AN

Hệ thống phân phối

SAO NAM AN

Bạn đang quan tâm

Thiết bị an ninh

Sản phẩm khác

Đăng ký nhận tin

Đăng ký nhận thông tin khuyến mãi & sự kiện tại Sao Nam An
0915.130.263