Sản phẩm

OSD2044WA/WB

OSD2044WA/WB

1-Fiber Industrial Four RJ45 Multimode or Singlemode 10/100BaseT Switch Media Converter Card ("A":1310 T/1550 R; "B": 1550 T/1310 R)

Giá bán Liên Hệ

Giá chưa bao gồm VAT ( 10%)

Mã sản phẩm OSD2044WA/WB

Danh mục Thiết bị an ninh

Nhóm sản phẩm Thiết Bị hạ Tầng

Loại sản phẩm Bộ Chuyển Đổi Quang Điện

Tình trạng Còn hàng

Hỗ trợ trực tuyến

  soeco.com.vn

  info@soeco.com.vn

  0915.130.263

Thông tin sản phẩm

1-Fiber Industrial Four RJ45 Multimode or Singlemode 10/100BaseT Switch Media Converter Card 
("A":1310 T/1550 R; "B": 1550 T/1310 R)

 

Tài liệu hỗ trợ

SAO NAM AN

Hệ thống phân phối

SAO NAM AN

Bạn đang quan tâm

Thiết bị an ninh

Sản phẩm khác

Đăng ký nhận tin

Đăng ký nhận thông tin khuyến mãi & sự kiện tại Sao Nam An
0915.130.263