Products

OSD2824

OSD2824

Price Call Me

No-VAT ( 10%)

Code OSD2824

Group Thiết bị an ninh

Category OSD

Type Ethernet

Stock In-Stock

Support Online

  soeco.com.vn

  info@soeco.com.vn

  0915.130.263

Description

Switch công nghiệp tốc độ 10GbE

Thông số kỹ thuật:

  • 24 cổng đồng 10/100/1000 Mbps và 04 cổng quang 10Gbps
  • Layer 2 switch, khả năng stack lên đến 16 thiết bị
  • Quản lý thông qua web, CLI và SNMP
  • L2 switching: IEEE 802.1D Bridge with auto MAC learning/aging, IEEE 802.1Q static VLAN, IEEE 802.1Q-2005–Rapid spanning tree (RSTP), IEEE 802.3ad Link aggregation, static and LACP
  • Security: IEEE802.1x
  • Multicasting: IGMP Snooping (IGMPv2, IGMPv3), Multicast Listener Discovery (MLD) v1 and v2
  • Optical: IEEE802.3ae for 10GBASE-SR (multimode: 300m), 10GBASE-LR (singlemode: 10km), 10GBASE_ER (singlemode: 40km), 10GBASE_ZR (singlemode: 80km)
  • Nguồn điện: 90-264VAC
  • Nhiệt độ hoạt động: -25˚C - +65˚C
  • Xuất xứ: Australia
  • Bảo hành: 05 năm theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

Document & Software

SAO NAM AN

Typical projects

SAO NAM AN

Follow products

Newsletter

Sign up to receive promotion and event information at Sao Nam An

SOECO & Liên Kết

0915.130.263